Mimi katika uhusiano na hii kikorea mtu? Hii ni kikorea guy mpenzi wangu au si? Kwamba ni kwa nini yetu ijayo msomaji ni wanashangaa: nilikutana na kikorea man online miezi miwili iliyopita. Sisi aliandika mara chache kutumia barua pepe na kabla ya muda mrefu tulikuwa na kubadilishana namba za simu na walikuwa kuandika kutoka wakati sisi woke up mpaka wakati sisi akaanguka usingizi. Hivi karibuni baada ya, sisi kukutana katika mtu na kuwa marafiki wazuri ingawa sisi wote kuletwa watu na sisi kwa mkutano wa kwanza, hivyo sisi alikuwa na nafasi ya kuzungumza kuhusu kitu chochote binafsi.

Baada ya kuwa, yeye kuanza wito mafungu mara siku kwa haraka dakika gumzo kwa kuangalia juu yangu na texting katika kati ya. Wakati sisi ni nje, yeye inachukua tani ya picha ya kwetu pamoja na shots candid ya mimi wakati mimi si kuangalia. Yeye pia anapata kinga, hubeba kila kitu, anasisitiza juu ya kulipa na anatembea yapo karibu sana, hivyo sisi ni daima kugusa katika baadhi ya njia. Mimi kuwa yake yote na majina ya watumiaji na nywila kwamba yeye alijitolea (kama Marekani, najua wanandoa ambao hawajui kuwa juu ya kila mmoja.).

Yeye anasema mimi ni sana cute wakati mimi fujo up yangu kikorea maneno na grins kama mambo wakati mimi kumwita bob

Yeye hufanya uhakika wakati sisi ni pamoja na marafiki, mimi kukaa na yake na kulipa kipaumbele zaidi kwake kuliko mtu mwingine yeyote hata Yeye ni kwenda kuanzisha yangu kwa familia yake, ingawa mimi si zilizotajwa yake. Ukweli mimi ni nyumbani nia na kujua njia yangu karibu kaya kama pro ni kitu yeye daima anamtaja kama»baridi»na anasema mimi ni kamili kwa uke wa mwanamke.

Kwangu, hii yote inaonekana kama ishara yeye anapenda yangu, lakini yeye si alisema kitu chochote juu ya uhusiano

Mimi wanatakiwa tu kudhani mimi ni katika uhusiano na hii kikorea mtu? Yeye anataja kwamba ni vigumu sana kwa ajili yake na kueleza hisia zake na kwamba inachukua muda kabla ya yeye anaweza kusema chochote kwa sauti Pia, inaweza yeye kuwa ni kidogo na wasiwasi kuhusu tofauti ya umri. Yeye ni miaka mwandamizi yangu ingawa yeye anasema sisi ni juu ya ukomavu kamili ngazi Moja ya mwisho swali, ushauri wowote juu ya jinsi ya kuishi kuelekea korea ya mtu kwamba wanaweza kuwa na tofauti ya Marekani. Mimi daima basi kuongoza na tu kujaribu kufuata lakini wakati huo huo kutoa changamoto ya kutosha kwa yeye hana kupata kuchoka. Nadhani yeye anadhani wewe ni mpenzi wake tayari, mi kikorea guy pia, hivyo mimi kujua kikorea goyim mawazo, hisia vizuri, tu kuuliza naye uhusiano, kwa njia jinsi gani ya kukutana naye online. KIMCHI MTU — guy alizaliwa na kukulia katika Korea ya Kusini, ambao unaweza kufuatilia yake kikorea mababu, kama, milioni vizazi iliyopita

About