Kuwa umewahi kulipwa makini na ushauri wa watu ni kutoa kwa wanawake juu ya jinsi ya kufanya guy kujitoa kwa uhusiano mbaya? Baadhi ya marafiki zangu wa kike mara nyingi kupata katika joto majadiliano ambayo kwa kawaida zinahusu wanaume wao tarehe, marafiki zao wa kiume, na hata wao wa zamani. Inaonekana kwamba, kwa muda mrefu kama wao majadiliano si kuhusisha yao moja kwa moja au hata moja kwa moja, wao ni pretty kugusa hisia kuhusu kutoa ushauri kwa wanawake wao marafiki, lakini kama haraka kama mada ya mazungumzo anarudi kuelekea hali yao wenyewe na wanaume, wanakuwa wanyonge. Hivyo kwa nini ni hivyo rahisi kutoa dating na uhusiano ushauri wakati wewe ni mmoja amesimama juu ya nje kuangalia katika, na hivyo vigumu wakati wewe ni kujaribu kufanya uamuzi kuhusu yako mwenyewe na uhusiano na mtu wako. Ni vigumu kuona picha wakati wewe ni katika sura ya. Hivyo, hebu kuchukua kuangalia haraka katika baadhi ya mapendekezo ya mbinu kwa ajili ya kufanya mtu kujitoa kwa uhusiano mbaya na orodha yao hapa ni utaratibu. Basi mimi kushiriki maoni yangu na wewe na hali kama mimi kukubaliana au kutokubaliana, na wewe ni walioalikwa maoni juu ya kila mmoja wa wale pointi na kuongeza zaidi ya yako mwenyewe. Kama unataka kufanya mtu kufanya si kuwa na ngono pamoja naye mpaka wewe kujua wewe ni katika uhusiano mbaya — Hawakubaliani. Huna kusubiri kwa ajili ya ndoa kwa kuwa ngono karibu na guy, lakini kama unataka kuhakikisha kwamba mtu wewe ni kulala na ni mpenzi wako, kusubiri mpaka yeye anakuwa mpenzi wako na kisha tu baada ya kuwa unaweza kuanza kufanya ngono pamoja naye. Hii kuhakikisha kwamba wewe ni kulala na mtu ambaye wewe ni katika uhusiano mbaya na na kukupa amani ya akili. Hii ni kufanyika si kwa sababu wewe ni kujaribu kufanya mtu kujitoa kwa uhusiano mbaya. Wewe ni tu kufanya hivyo kwa mwenyewe, hivyo kwamba utakuwa na amani ya akili. Kama hata hivyo wewe unataka kuchukua nafasi na kulala pamoja naye bila ya kujitolea, wewe kuwa tayari kwa ajili ya mambo si kwenda njia yako. Kama wewe ni baridi na kwamba, kwenda mbele na kulala pamoja naye wakati unataka. Ukweli wa kufanya ngono na guy bila ahadi si moja kwa moja kufanya naye kukimbia katika mwelekeo mwingine. Kama kila kitu kingine kazi nje vizuri, anaweza kujitoa kwa uhusiano mbaya na wewe baada ya ukweli, au apate si. Wewe tu na kuwa tayari. Mimi sana ushauri kwa ajili ya usalama wako ni kwamba wewe kusubiri mpaka yeye anatangaza kwamba yeye anataka kuwa na mpenzi wako. Kuwa huru mwanamke haina maana kwamba huna haja ya mtu. Hii tu ina maana kwamba una yako mwenyewe huru kutoka kwake maslahi na maisha yako mwenyewe. Si mtu anataka kuwa kuwajibika tu kwa ajili ya kufanya wewe na furaha, lakini wewe pia haja ya kuonyesha mtu kwamba wewe kufurahia kuwa naye katika maisha yako. Kucheza kwa bidii ili kupata, hazipatikani, na uninterested tu hufanya hazipatikani mtu baada ya wewe. Yeye si baada ya uhusiano na wewe yeye ni tu baada ya baada ya. Mara baada ya ni zaidi ya miaka, yeye kupoteza maslahi. Hii si kwa sababu wewe kuacha kucheza kwa bidii ili kupata, hii ni kwa sababu tu mtu ambaye ni kuvutia na thrill ya baada ya ni si nia katika uhusiano mbaya kwa kuanza na. Yeye ni tu ya baada ya baada ya yenyewe kukiuka mwanamke ambaye ni mtoto wa baada ya. Mtu huyu ni machanga, na mwanamke ambaye anahisi haja ya kucheza kwa bidii ili kupata ni machanga kama vizuri. Maji anaona kiwango chake mwenyewe. Kama wewe ni kucheza kwa bidii ili kupata wewe kuvutia aina ya wanaume ambao ni baada ya changamoto. Kama unataka kupata mtu ambaye ni kuangalia kwa uhusiano mbaya, ni lazima kuwa waaminifu na yeye na si kucheza michezo. Wakati unataka guy kwa kuwa waaminifu na wewe, kumpa uaminifu na kama yeye reciprocates katika aina unajua yeye ni askari. Nafasi, uaminifu ni inatisha, na tu kweli ujasiri mwanamke wanaweza kushughulikia kiasi cha shinikizo inahitaji uaminifu. Ukosefu wa usalama, kwa upande mwingine mkono, ni tabia ambayo sisi don t mara nyingi kutambua kwa wenyewe. Ni mashaka kwamba gari ya wanawake kucheza kwa bidii ili kupata. Hivyo, haya ni mambo ya kawaida watu wa ushauri wakati mtu ni kujaribu kufanya mtu kujitoa kwa uhusiano mbaya. Je, kitu kingine chochote kuja akili. Acha maoni, swali, au majibu katika sehemu ya maoni hapa chini. Waislamu mwanamke ni furaha na anapenda sisi don t kuwa kwa kucheza mchezo huu na sisi ni kama mashinikizo wakati sisi kuwa mashoga, tunataka tu anaweza kuwa na ngono kama sisi ndoa hii ni kutoka dini yetu, na yeye itakuwa moja tu ya kufanya ngono na wake wa wasichana. Gadi alifanya nasi na kutupa yake mwenyewe rolls kama sisi kufuata kwamba roll kutoka wetu mtakatifu guaran yoyote itakuwa tu kufuata hatua kwa hatua na wewe kuwa na furaha kama kamwe kabla. shukrani sana kwa hii post kubwa. Mimi nilikuwa na mengi ya mawazo ya kuvutia wakati kusoma hii ambayo mimi inaweza tu kuweka katika hatua ya haki mbali.

Mimi nataka kujua jinsi ya kufanya yangu guy unataka uhusiano mbaya na mimi. Sisi ni tu dating lakini nataka awe mpenzi wangu. Makala hii ilikuwa na manufaa sana kwangu. Asante hizi aina ya post ni daima msukumo, na mimi wanapendelea kusoma maudhui ubora hivyo mimi nina furaha ya kupata mengi ya hatua nzuri hapa katika post, kuandika ni kubwa tu, asante kwa post I kukubaliana na nini alisema hapa, hasa kuhusu wanawake ambao kucheza kwa bidii ili kupata sababu ya wao wenyewe insecurities. Mimi kutumika kuwa kama kwamba pia na mimi ve waliopotea mengi ya watu wema kwa sababu mimi nilikuwa kucheza pia hayapo kwao. Yangu ya sasa mpenzi na mimi kuwa tofauti kabisa na uhusiano. Sisi ni waaminifu na kila mmoja na si kucheza michezo, na uhusiano wetu ni ajabu tu. Yeye aliniambia kutoka mwanzo kwamba yeye alikuwa kuangalia kwa uhusiano mbaya, na kwamba yeye anataka kuolewa na kuanzisha familia kwa siku moja. Najua kwamba si kwenda kutokea haki mbali. Sisi tumekuwa pamoja kwa ajili ya mwaka mmoja na yeye t mapendekezo ya bado, lakini mimi kujua kwamba mimi tu kusubiri na kuona, na mimi si kwa haraka. Wakati ni haki, yeye kupendekeza, lakini mimi don t unataka kuweka shinikizo lolote juu yake na kwamba ni nini hufanya uhusiano wetu ajabu sana. Sisi kushiriki na baadhi ya mambo ya ajabu na uzoefu, na kila mmoja wetu ana maisha yetu wenyewe lakini sisi ni karibu sana. Katika baadhi ya uhakika mimi alikuwa na wasiwasi kuhusu ambapo hii ilikuwa kwenda na kama yeye alikuwa anaenda kupendekeza hivi karibuni, lakini sasa mimi kujifunza kupumzika na basi uhusiano wetu kuendeleza kawaida, shukrani kwa makala yako na yako ya vitabu kwamba mimi got. Mimi kuendelea kuja nyuma kwa kujifunza zaidi kwa sababu nataka kuhakikisha kwamba mimi kuendelea yangu binafsi kwa njia ya ukuaji wa kusoma mambo yako. Mimi ni furaha na hii habari, lakini ninahitaji habari zaidi, hivyo tafadhali update mambo zaidi asante Hizi ni nzuri sana vidokezo juu ya jinsi ya kufanya guy unataka kuwa na uhusiano na wewe. Mimi kufuata ushauri wako. Mimi bandari t alikutana na mtu wa ndoto yangu bado, lakini mimi kujua nini cha kufanya wakati mimi kukutana naye. Mimi don t kuwa na mpenzi kwa sasa, lakini mimi ni dating mtu. Sisi akaenda nje ya tatu tarehe. Mimi nataka kujua kile lazima kufanya ili kufanya naye wanataka uhusiano na mimi. Mimi kujifunza mengi kutoka kwa tips yako, na wewe ni haki, mambo hayo yote yalikuwa alisema kwa mimi wakati mimi aliuliza rafiki yangu kuhusu jinsi mimi naweza kufanya naye wanataka uhusiano mbaya. Mimi kwa kweli kufahamu mchango wako na ni kweli imenisaidia kuona mambo wazi. Mimi kufuata ushauri wako na basi unajua matokeo. yangu mpenzi ni nia ya mimi na mimi didn t kulala pamoja naye usiku wa kwanza sisi alikutana. Mimi walisubiri kwa miezi kadhaa kabla ya sisi akawa karibu sana. Kabla ya mimi kutumika kupata karibu sana na guys haraka sana na hakuna hata mmoja wa wale mahusiano ilidumu. Mimi ningependa kusoma zaidi ya vidokezo juu ya jinsi ya kufanya mtu nia na mimi. Tafadhali kuandika zaidi kuhusu hilo. Mimi kuendelea kuja tovuti yako. Hizi tips ni msaada sana kwa ajili yangu kama mimi tu ya kuanza kuona guy mpya na unataka kuhakikisha yeye anataka uhusiano na mimi na si tu kitu ya kawaida. I ve been talaka kwa miaka mingi sasa na mimi ni tu kuanzia tarehe tena. Mimi kuweka profile juu ya maarufu dating tovuti na kukutana na kura ya nzuri ya watu lakini hii ni moja ya kweli maalum kwa ajili yangu na mimi nataka kuhakikisha I don t screw up pamoja naye. Kuweka posting makala kubwa.

Mimi kuendelea kusoma

Hi, mimi tu got kujua mtu huyu. yeye alisema kwamba yeye ni kuangalia kwa uhusiano mbaya na unataka ya familia na mtoto, mimi aliuliza yake ambapo mimi kusimama, na aliwaambia mimi nina mpenzi wake, lakini mimi don t kujisikia yake cos sisi ni vigumu kuona kila mmoja, na mimi kupata kwamba mimi ve kura ya shaka juu yake

About