submit


Mimi bado nina uhakika ambayo ni kesi, kwa kuwa waaminifu. Siwezi kueleza mambo katika kikorea hadi mimi nina bluu katika uso, lakini linapokuja kuonyesha utu wangu, wangu wa maisha halisi, ni jambo la ajabu. Inaonekana katika lugha nyingine utu wangu ni tofauti kidogo. Hiyo si kusema wao hawajui me hata hivyo, tumekuwa kuja njia ya muda mrefu kutoka mkutano wetu wa kwanza miaka mitano iliyopita. (Hii post ina viungo affiliate, ambayo ina maana mimi kupokea asilimia fulani ya mauzo kama wewe kununua baada ya kubonyeza. Fedha hizi kwenda kwa kudumisha tovuti. Asante kwa msaada wako.) Ni badala ya haraka kuweka pamoja tukio hilo kuwa, kwa mimi, ilikuwa ni kitu maalum. Jae-ol na mimi alikuwa tu imekuwa dating kwa miezi michache lakini kitu ndani yangu aliniambia yeye alikuwa mmoja, ingawa sisi hakuwa na kupata katika ndoa kwa kipindi kingine cha miaka mitatu. Yeye ilikuwa inaongozwa chini ya Busan, ambapo maisha ya familia yake, na mimi alisema mimi alitaka kuja na kukutana nao. Dakika kabla ya sisi aliwasili katika dada yake nyumba hata hivyo, Jae-ol aliniambia kuwa tayari kwa sababu wanandoa, kuwa wao muda mrefu au si, si kawaida kukutana na wazazi mpaka wameweza aliamua kuolewa hapa. Mimi kutembea ndani ya chumba na mama yake, dada yake na mume wake na watoto wawili. Baada ya mimi kutumika kidogo kikorea kwamba mimi alijua wakati kwa kuanzisha mwenyewe, ambayo Jae-ol alikuwa na kutafsiri kwa sababu hawakuweza kuelewa mimi, mama yake ya kwanza ya mali kauli,»Oh, nzuri. Yeye si mafuta.»na mimi sikuwa na uhakika kabisa wa majibu sahihi. Inaonekana wakati Jae-ol alikuwa kuitwa na zilizotajwa alikuwa na kuleta yake ya kigeni girlfriend na yeye alikuwa Marekani; mama yake inaweza tu baadhi ya picha kubwa ya magharibi msichana. Mimi nilikuwa na hakika bado kubwa kuliko yake na dada yake, ambao wote anasimama kamili mguu mfupi kuliko mimi. Kufuata-up ilikuwa swali juu ya kazi yangu na wakati yeye walionekana kuridhika na kazi yangu msichana hadhi, sisi walikuwa wamekaa. Sisi kuishia ameketi karibu na meza ndogo katika chumba hai juu ya sakafu, ingawa wao aliniambia kiti mwenyewe juu ya kitanda upande mmoja. Mimi sikuwa na uhakika kabisa ambapo mimi lazima kuangalia. Yangu chaguzi mbili walikuwa mama yake, ambaye tu stared saa yangu bila kusema neno kwa zaidi ya muda, au dada yake ambaye bila hata kunipa mtazamo. Mimi ilikuwa kubwa mno na kushukuru, kama nadhani sisi wote walikuwa, kwamba kulikuwa na mbili watoto wadogo sana katika chumba na kucheza na kujaza ukimya awkward. Jae-zoo mama aliuliza kama sisi walikuwa kufunga ndoa na Jae-ol alieleza kwamba mimi tu alitaka kukutana nao na kuelezwa kwamba labda nchi za magharibi kuwa tofauti forodha wakati dating. Ilikuwa wazi baada ya kuwa, kwamba familia alikuwa akitazamia baadhi ya aina ya tangazo na wakati hakuna hata mmoja alikuja, hewa katika chumba tulivu yenyewe na dada yake got nje baadhi ya chakula, ingawa yeye aliendelea, si kuangalia saa yangu kwa masaa michache ijayo. Katika hatua moja, kila mtu alikuwa katika chumba kingine na mimi nilikuwa kushoto na mimi mwenyewe katika chumba hai wakati Jae-ol alikuja nje kwa kuuliza jinsi mimi alikuwa. Machozi welled juu katika macho yangu kwa sababu mimi waliona kama kama dada yake hakuwa kama mimi na mbaya zaidi, sikujua kama ilikuwa ni mimi au kama ilikuwa kwamba mimi alikuwa mgeni kwamba yeye alikuwa kinyume na. Kama kimantiki, na awkwardly kama inaweza kuwa, yeye akaenda na got yake na aliiambia yake kuja katika chumba hai. Yeye alielezea jinsi mimi alikuwa na hisia, na yeye alieleza kuwa yeye hakuweza kuzungumza kiingereza na alikuwa sana aibu kuhusu kwamba, lakini yeye hakuwa na nia ya kuwa mimi alikuwa mgeni. Uzito ilikuwa lile. Kuna ilikuwa ndogo faraja katika ukweli kwamba wangu kuwa mgeni, wazo kuu ni angalau, si kutishia familia yake. Uzito akarudi juu ya kuuliza yangu wakati mimi d kuwa mkutano baba wa familia na Jae-zoo mama alieleza kuwa, ingawa wao walikuwa na furaha ya kukutana na mimi, mimi bila kuwa na mkutano baba yake hadi pale ndoa tangazo au angalau zaidi ya uhakika na ya muda mrefu hali ya uhusiano. Kihafidhina hadithi ningependa kusikia kuhusu familia yake uliofanyika kweli katika maana hii na napenda kukutana Jae-zoo ya baba mpaka miaka miwili au hivyo baadaye. Familia yake ilikuwa desturi ya mimi na ziara yangu, kama mimi na wao. Tunataka kukaa katika dada yake nyumba kila wakati sisi akaenda Busan ambayo hakuwa na mabadiliko ya mpaka tunatarajia waliopata kuolewa na walialikwa kulala kwa mzazi wake nyumbani. Dada yake kununuliwa ndogo sandwiches au matunda kwa ajili yangu na kula katika asubuhi, kujua kwamba bakuli kubwa la mchele na kimchi si kweli nini mimi alikuwa tamaa katika saa tatu asubuhi. Wao pia alikuja kutambua mimi kwa kweli hakuwa na kula mchele wakati gani wote, hivyo ni bora kutoa yangu kuhusu nusu ya kiasi kama wao alitoa wengine watu wazima na kunipa mtoto-ukubwa kusaidia badala yake. Mimi akawa kutumika kwa familia yake mara kwa mara kuuliza kama wangeweza kununua yangu kitu au nipe kitu, ambayo, ingawa mimi kupatikana kukaribisha, mimi pia kupatikana sana awkward kwa sababu mimi si kweli wanataka wala haja ya kitu chochote kwa ujumla na mambo, wao kupendekeza nilihisi walikuwa zaidi ya lazima inayotolewa tu mpenzi. Wangeweza kuendelea na Jae-ol bila kuwaambia kitu kwamba inafaa kwa pande zote mbili. Jae-zoo mama got kutumika, na mimi kama kufikiri umefika kufurahia, yangu usugu juu ya kukumbatia yake wakati mimi kukutana yake na kisha kusema kwaheri. Sasa, hata Jae-ol huenda katika kwa kumkumbatia kutoka kwa mama yake, kitu wao kamwe alifanya kabla ya mimi alikuja pamoja. Sana maadili ya kihafidhina, na baadaye napenda kuona tu jinsi ya kihafidhina wakati mimi alikutana Jae-zoo baba, walikuwa vigumu kwa mimi kuelewa. Ukosefu wao wa waziwazi smiles au anacheka au usemi wa aina yoyote ilikuwa ni kitu kingine kwamba ilikuwa vigumu kwa mimi digest. Kabla yetu sherehe ya harusi katika Korea, sisi got familia zetu pamoja kwa ajili ya chakula na sidhani ilikuwa mpaka wakati huo kwamba Jae-zoo familia ya kuelewa nini mimi alikuwa daima kujaribu ufa utani au kucheza game na mtu. Familia yangu ina kuwa kinyume kamili katika suala la nini sisi kufanya wakati sisi kupata pamoja. Baada ya kuwa chakula, Jae-zoo ya familia hakuwa na kuonekana kama wasiwasi na yangu haja ya kufanya kila mtu tabasamu au kucheka karibu yangu au tu kufanya anga kwa ujumla zaidi lighthearted kuliko kubwa kabisa anga kwamba familia zao inao. Mimi nina bahati sana binti-katika-sheria na kikorea familia ambayo inaweza kuwa alifanya uchaguzi wetu kwa kuoa vigumu zaidi kuliko ilivyokuwa. Mimi nina furaha wao walikuwa tu kama kukubali kama familia yangu ilikuwa ya Jae-ol. Ingawa bado kuna baadhi ya mambo ambayo kuonekana ya ajabu kwangu, kama wakati mama yake zituma mimi sanduku ya apples, mfuko wa mchele na jozi ya soksi katika spring au wito nje ya bluu na anauliza tu kama yangu heater ni kazi, na hakuna uliopita dalili kwamba ni je, mimi kujua yeye anajali, na hii ni jinsi gani yeye ni kuonyesha yangu. Mazungumzo yetu ni si kina au kumbuka-anastahili, lakini wao ni yetu. Uhusiano wetu ni kama hakuna wengine kwamba mimi milele alikuwa. Kukubaliwa na wanawake wa familia ilikuwa sababu mimi kuanza kujifunza kikorea kwa umakini na mimi nina furaha kwamba sisi inaweza kuwa na mazungumzo sasa, hata ingawa wao kusini mwa misimu na yangu kaskazini mwa matamshi bado unaweza kuwa kizuizi kwa uelewa. Miaka mitano wamekwenda na tangu mkutano wa kwanza na mimi bado kujisikia kama mimi unataka kujua mengi zaidi kuhusu hii familia kwamba nimekuwa katika ndoa na bado mimi nina uhakika baada ya miaka mitano mwingine kuna bado tu kama wengi maswali. Mimi uzoefu wengi wa huo awkward. Mimi ndoa ujerumani na kujifunza kijerumani hasa, ili niweze kuwasiliana na familia yake ambao kusema Schweich lugha. Yako ya msalaba-utamaduni ndoa itakuwa kuboresha maisha yako katika njia huwezi hata kuona bado. Mimi kutuma wewe baraka nyingi na bora anataka. Jade Asante sana, Jade. Mimi kabisa kuamini wewe. Mimi ve tayari kujifunza mengi kutoka kwao, lakini kuna mengi zaidi nataka kujifunza bado. Mimi kupendwa sehemu kuhusu hugs. Sisi kufanya hivyo kwa wote ndugu zetu sana, na ni daima mshangao basi, lakini mimi najua wao kama hiyo pia. Ha-ha wakati mtu anatuma sanduku ya matunda ina maana wao huduma ya juu ya wewe. Mama yangu zituma mimi masanduku ya matunda nje ya bluu kama vizuri wakati mwingine masanduku ya tatu ha-ha. Mara ya kwanza yeye kuitwa na kuulizwa kama mimi walipenda apples. Mimi alisema ndiyo na wao yeye hung up. Mimi t kuelewa ni nini na kisha sanduku na apples aliwasili siku ya pili. Njia nyingi sana kwa ajili tu ya sisi wawili kwa kula kabla ya zimeoza. Mimi nilikuwa kufanya apple jam, apple mkate, apple pie na rafiki yoyote kwamba alikuja juu ya mimi alimtuma yao nyumbani na apples. Hahaha, mimi kama apples, lakini si kwa kiasi Kwamba, hapa. Na kwa nini mchele. Kwamba s nzito, ambayo ina maana ya posta ilikuwa pengine gharama kubwa. Yeye ni nzuri sana kwangu. ^^ kitu au nyingine na yeye alikuwa na kwenda kukaa katika wake dada s nyumba. Mimi aliuliza kama mimi naweza kwenda kukutana na familia yake na yeye alichukua yangu na didn t kutaja mpaka sisi walikuwa katika mlango kwamba kikorea familia don t maudhui Yote juu ya hii blog isipokuwa kama ilivyoelezwa vinginevyo ni mali ya Nafsi ya Seoul na hawezi kuwa na kuchapishwa bila ruhusa

About