Mimi si chuki chakula yenyewe. Mimi upendo chakula kikorea. Mimi tu chuki na ukweli kwamba kuna utofauti kidogo. Bila shaka, aina ya uchaguzi ni conditioned na utamaduni. Korea ni sana nonnational, hivyo wote wa migahawa ni umekiuka kuelekea mkutano ladha ya mahitaji ya wastani kikorea. Au labda ni Wakorea kukosa mawazo. Joto ni baridi na moto. Ni anahisi kama sauna wakati wote. Mimi kwenda nje safi na safi kutoka kuoga, na baada ya dakika mito kati yake chini ya shati yangu. Ni safi kuzimu nje wakati heatwaves kuja. Mwaka jana heatwave ilikuwa hivyo kubwa kwamba samaki kuanza kufa katika maji ya mashamba ya samaki katika mashariki ya Korea. Mimi kawaida tu kujificha chini ya hewa viyoyozi kama ni vigumu kukaa nje kwa muda mrefu. Moja ya mambo annoying ni cicadas. Hawa bastards ni kukaa na mayowe kutoka kila mti kutoka mwanzoni mwa mwezi juni hadi mwishoni mwa septemba. Excruciatingly kuvuruga kelele uchafuzi wa mazingira. Winters ni baridi na upepo. Kuanzia novemba, upepo ni kali, wanaweza kufikia hadi km h. Wao ni tu kutambaa chini ya nguo yako kuiba jana athari ya joto na kufungia nafsi yako. Mimi mwenyewe kufikiria mtu na full mtaalamu ustadi katika kiingereza, zaidi ya hayo, kujifunza kiingereza kama lugha ya pili mwenyewe, alinipa elimu ya mbinu kwamba ni kazi na si kazi wakati anakuja na kusoma lugha ya kigeni. Mimi kuelewa kwamba hii ni bora mfumo kwamba wao wamekuja na kama bado ni kuchuja mbali mengi ya kitaaluma ipasavyo watu. Wanafunzi kuanza kusoma kiingereza kuanzia shule ya msingi ambayo ni karibu na umri wa, lakini wakati wao kuhitimu shule ya sekondari na kuingia vyuo vikuu, hawawezi kusema wakati wote. Kitu ni vibaya sana na njia ya wao kufundisha. Nimeona dosari nyingi na wengi njia za kuboresha mbinu za ufundishaji. Kufundisha kiingereza katika Asia ni kabisa baadaye-ushahidi kazi angalau kwa miongo kadhaa. Wakati mimi kwanza kufika katika Korea, mimi nilikuwa kutishwa. Sikuweza kuamini kwamba watu ambao wanaishi katika nchi nyingine inaweza kuonekana kama watu kutoka sayari nyingine. Ukweli kwamba sisi wote kuishi kwenye vidogo Dunia bado anaendelea mimi kushangaa kwa sababu Wakorea ni kama wageni kwa ajili yangu. Jambo funniest, bila shaka, ni kwamba mimi kutambua kwamba mimi ni mgeni kwa ajili yao kama vile. Mimi ni ngazi nyingine ya weird kwa ajili yao kuwa na kikorea mwili lakini tofauti uendeshaji mfumo. Nadhani wote wa Korea lazima mara moja katika maisha kutembelea Eneo Demilitarized (DMZ) kati ya Kusini na Korea ya Kaskazini kwa sababu hii ni jinsi ya mipaka kuangalia kama. Watu kikorea ni njia pia curious. Wao hawana akili katika kuuliza maswali binafsi kwamba katika Magharibi na Kati-Mashariki ya dunia itakuwa kuchukuliwa rude. Kuna baadhi ya watu ambao wanataka tu kupata chini ya ngozi yako, na kwamba ni wote matokeo na sharti ya mwingine quality. Korea ni Watu kikorea na wao wenyewe uhalali wa mafanikio, na wao daima kujaribu mechi yao na kulinganisha wenyewe na kila mmoja. Wao kujaribu kuonyesha baadhi ya nje sifa ya nini wao wanaamini wenyewe wanaamini ni mfano wa mafanikio ya mtu. Wao kutumia fedha nyingi juu ya nguo kwa kuangalia nzuri lakini kula ramen si kwa sababu wao kupenda sana lakini kwa sababu wao ni kuvunja. Wao kuchukua mikopo kwa ajili ya dhana na gharama kubwa ya magari na rehani kwa ajili ya vyumba katika saruji masanduku ya hukumu wenyewe kwa miaka mingi ya utumwa. Kitu funny ni kwamba kama wewe kuuliza yoyote kikorea nini wao si kama kuhusu wao wenyewe utamaduni huu wa hukumu ya akili itakuwa jambo la kwanza kutaja. Taifa hili inaweza kuwa kwa miaka ya mbele katika suala la teknolojia, lakini ujuzi wao wa kijamii ni kiasi hicho cha miaka lakini nyuma. Mimi sioni ni annoying. Mimi si kama wakati watu ni si moja kwa moja na si kusema wanataka nini kusubiri kwa wewe nadhani nia yao. Mimi si akili ya msomaji. Mimi kuelewa kwamba kwa sehemu kubwa ni conditioned na lugha. Lugha umbo utamaduni katika njia hii kwa sababu katika kikorea watu kuanza adhabu zao na maelezo na kisha kuleta kwa uhakika katika mwisho. Katika lugha ya kiingereza (na katika kirusi) sisi kuanza na hatua na kisha sisi kupanua juu ya maelezo kama sisi kupata muhimu. Nje ya Seoul, katika miji ndogo, bado unaweza kuona awkward athari wakati Wakorea kuona nyeusi au nyeupe watu. Wanataka kuchukua picha pamoja. Wao kulipa makini sana, kiasi kwamba baadhi ya watu wanaweza kupata ni ubaguzi wa rangi. Mimi kuona guys kushikana mikono juu ya mitaani.

Wao ni mashoga, hii ni ishara ya urafiki. Kwa bahati nzuri, Mungu kuokolewa macho yangu na mimi si kuona ni mara nyingi mno. Guys ni pia kimwili kwa ujumla, wao kuwasiliana na kila mmoja kwa kiasi kwamba bila ya Magharibi na urusi (moja kwa moja) watu kufikiria kama sana. Mimi mara kwa mara katika mazoezi, na kulikuwa na mbili tu guys na mimi kufanya squats. Baada ya kila seti, wao walikuwa kugusa kila mmoja butts na kwa wote kuonekana na sauti, wao walikuwa kabisa furaha tele na kila mmoja. Mavazi na viatu ni overpriced, na ubora ni ya chini sana. Mahitaji ni kufafanua bidhaa pendekezo. Ni incredibly vigumu kupata baadhi ya kweli kipekee na nzuri-kuangalia nguo ya heshima quality. Ni kila mahali anaona yangu juu ya mitaani, kwenye TV, redio, katika kila mgahawa au cafe, sinema, mchezo, kutoka kwa simu ya watu karibu yangu. Ni vigumu kuepuka hii stupefying, akili-numbing, zombifying muziki. Mimi si kushangaa kuwa ni hivyo mkono (au niseme ulianzishwa.) na serikali. Ni rahisi kuwadhibiti watu kama wewe kuweka akili zao matarajio katika ngazi ya K-pop. Plus, ni mkubwa dola bilioni sekta ambayo naamini anaendelea serikali sana kifedha na kuridhika. Kuanzia kutisha dufu mabango katika mitaa na kumaliza na matangazo kwenye TV na katika sinema, kila kitu ni mayowe saa wewe. Kuwahudumia moja ujumbe kama K-pop, kikorea matangazo ni yenye ufanisi brainwashing kampeni ya kuongeza vizazi mpya ya wepesi consumerists. Nimeona wengi tastefully risasi na madhumuni ya matangazo katika maisha yangu. Kutawala wengi wa kikorea matangazo ni walionekana kuwa zinazozalishwa na timu ya mazoea gundi sniffers. Tafadhali kugeuka mbali TV. Nchi ambayo majeshi zaidi ya makundi ya kikabila. Kimantiki kama tamaduni nyingi hufafanuliwa utofauti wa akili, worldviews, ladha, hobbies, na falsafa. Huo ladha kwa ajili ya chakula. Kila mtu anapenda mchele. Mimi upendo mchele pia, lakini mimi hawezi kula wakati wote. I miss uwezo wa kula nje salads kirusi, au Wayahudi sandwiches na falafel, au kijojia grilled chakula, au heshima American burger, au kitu chochote nyuma nyumbani, wewe jina hilo. Huo ladha katika muziki. Kila mtu anasikiliza K-pop na EDM (elektroniki muziki wa dansi). Watu hawajui mengi kuhusu nini tamaduni nyingine na kutoa. Huo ladha yako katika nguo. Kuna karibu hakuna tofauti katika style. Watu kuangalia huo. Mimi ni hakuna fashionista lakini umakini wao kuvaa pajamas na kila mahali. Mimi naona watu katika pajamas katika maktaba na katika downtown, na mimi ni chini ya hisia kwamba Crocs ni ya mwisho ya msimu wote wa viatu na ina hadhi ya urithi wa kitaifa. Vijana wengi hawajawahi ya nje ya Korea, na ya kushangaza kuwa hakuna au kidogo sana nia ya nini ni kwenda nje. Kuwa hivyo teknolojia ya juu kuwapa nafasi ya kujifunza kitu chochote kuhusu mapumziko ya dunia, lakini kueneza na ndani ya taarifa ya kupunguzwa yoyote hamu ndani yake yo. Matatizo na lugha ya kiingereza na attachment kwa utamaduni wao kufanya yao kusita katika mwingi wa kikorea Video Online Dating na aina nyingine yoyote ya maudhui katika lugha ya kiingereza sticking kikorea moja. Korea ni katika hali ya kitamaduni kutengwa wao kupika chakula chao wenyewe, kusikiliza muziki wao wenyewe, kuangalia yao wenyewe TV, na kwa ujumla ni ya pekee sufuria amesimama kando kutoka kwa watu wengine na gurgling mara kwa mara. Ni umwagaji damu vigumu kujifunza. Labda mimi ni mjinga, bila shaka, mimi kamwe umakini juu ya lugha katika nafasi ya kwanza, lakini baada ya miaka katika Korea, mimi bado si kuzungumza lugha. Yote ya wageni kukubaliana juu ya jambo moja ya lugha ni kwa kiasi kikubwa ngumu. Fonetiki maudhui ni si kama kitu nimejifunza kabla. Mantiki ya lugha ni kupotosha mantiki kwamba sisi ni kutumika. Jambo funniest mimi kuchunguza ni wakati mimi kuanza akizungumza katika kikorea na Wakorea. Wao kuanza kuzungumza na mimi kama mimi ni retarded. Mimi si retarded. Si kwamba mimi najua ya. Mimi si tu kuzungumza lugha hii. Wanawake kikorea ni nzuri na mesmerizing lakini kuna baadhi ya mambo ambayo mimi alikuwa na wakati mgumu sana kwa mara ya kwanza wakati mimi aliwasili. Kwa ajili ya westerner au mtu na yangu utamaduni background, athari ya wanawake moja kwa moja akakaribia juu ya mitaa kuonekana duni na inaweza kuwa kukatisha tamaa kabisa. Wanawake ni hofu wakati wewe kuanza kuzungumza nao kama ni si ya kawaida kwa ajili yao wakati guys kuanzisha mazungumzo na madhumuni ya flirt. Wakorea kuwa»mikutano»na»sightings»na zamani kuwa mkutano katika makundi makubwa ya watu ambapo kila mtu anaweza kukutana na kila mmoja, na mwisho ni kimsingi tarehe kipofu ambapo wawili wa kiume na wa kike marafiki kuanzisha wao wa kiume na wa kike marafiki. Wakati guy na msichana kujua kila mmoja kwa baadhi ya wakati na kuwa na marafiki wao kufanya»majadiliano»ambapo moja au nyingine zinaonyesha kuanza dating. Katika magharibi na urusi tamaduni, sisi kufanya majadiliano wakati mwingine, lakini kwa sehemu kubwa, sisi basi uhusiano mienendo kufunua asili bila ya kutafuta kubwa ya mazungumzo muhimu. Wasichana wote ni obsessed na nyuso zao. Wao wote kuchukua mamia ya picha kila mahali wao kwenda. Kila kitu kutoka magari ya hewa freshener na kesi ya simu ina kuwa cute. K-pop, mchezo wa kuigiza sanamu ni nini wao huduma ya juu. Mimi si generalizing, nilikutana na wasichana wengi kwamba ni kufanya mambo ya kuvutia katika maisha yao. Lakini kama picha kubwa, hii ni nini mimi kuona. Kikorea wasichana kubisha tarehe guys kutoka nchi nyingine. Ingawa mambo yanabadilika, jamii ni bado sana hukumu ya wasichana ambao sasa wageni. Mimi tu alitaka kumweka nje ya mambo moja wanapaswa kuweka katika akili kabla ya kuwasili Korea, kama wao pengine kamwe basi wewe kujisikia kama nyumbani hakuna jambo jinsi ya muda mrefu kuishi hapa. Lakini je, si kupata vibaya. Mimi hakuwa na nia yoyote ya sauti hasi.

I am not a hater

Mimi upendo Korea. Hii ni yangu ya kihistoria kwa mama na faida ya kuishi hapa mbali outweigh hasara

About