submit


Tafadhali am wito Rose Bonney kutoka Korea ya Kusini ni ishirini na tisa ya umri wa mwaka, am single lady, ni muuguzi, ni haki katika complexion, mimi kuwa na urefu juu. ft mrefu, uzito kilo. Mimi kuwa na rangi ya jicho. Mimi ni nzuri-kuangalia Mungu-kuogopa mtu kuangalia kwa uhusiano mbaya juu hapa, huna miguu wala kuwasiliana na mimi. pls mimi kutuma ujumbe mimi ni kusubiri. Kama watu ambao hawana kuishi maisha yangu kama mimi, na mimi upendo watu ambao wanaweza kuishi tu. Kwamba alifanya mimi kuishi kwa ajili ya kuona nini wengine hawajui, lakini Wakati sisi kuishi, upendo wakati wanaoishi, woo. Mimi ni Amanda rahisi kwenda kama kukutana na rafiki, muhimu zaidi mimi kama kutumia muda na mama yangu kwa sababu yeye wote mimi sasa, mimi ingekuwa kama mtu ambaye ni baada ya mali na si upendo. Dear Mama, mimi ni radhi kuwasiliana na wewe. Mimi kikorea na umri wa miaka mtu. Jina langu ni Edward. Mimi ni biashara ya mtu na moja. Sasa, ningependa kuwa na urafiki mzuri. Jina langu ni Minim kuishi katika Korea, kazi kama stylist nywele unataka muda mrefu na uhusiano mbaya don` nataka scammer kitu chochote waits wewe. mimi kutuma ujumbe tafadhali. kuchukua huduma ya

About