Hey guys

Victor: swali La pili

Wakati mimi binafsi kuona msichana katika mitaani katika Korea na mimi kama sura yake, kwanza maneno mimi kusema yake ni»Ni wewe mwanafunzi wa chuo kikuu.»Hii ni mara ya kwanza maneno. Unafikiri nini kuhusu hii maneno? Goon Mi Jong: Kwa maoni yangu, kwa sababu Victor ni kusoma kikorea sasa, hii rahisi maneno»wewe Ni mwanafunzi. Mimi ni mwanafunzi na mimi nina kusoma kikorea sasa»ni nzuri sana self-utangulizi wakati unaweza kuona mtu kwa mara ya kwanza. Lakini kwa kweli, Victor mbinu anahisi kidogo na wasiwasi. Victor: mbinu Hii ni SAWA kama kuuliza msichana kama yeye ni mwanafunzi au si. Nadhani kuna wasichana wengi kwamba kuangalia kama wanafunzi wa chuo kikuu, lakini wao ni wanafunzi wa shule ya sekondari. Hii ni nzuri swali kuhusu umri. Victor: OK, swali la pili. Jinsi gani unaweza kuangalia guy kama wewe kama yeye? Unaweza tu kuangalia kamera kama hii? Kama wewe kama guy, jinsi gani unaweza kuangalia saa yake

About