submit


Kwa nini kila guy wanataka kikorea mpenzi? Kwa nini ni wao kuwa na shida ya kutafuta msichana kikorea wanataka baada ya mkutano baadhi ya. Kama wewe kumuuliza uso kwa uso»Je, unataka kikorea mpenzi». Hakuna guy kusema»Hapana Mimi kama wao, yeah, kwa nini si»ni jibu la kawaida. Hata hivyo, guys wengi don t wanapendelea kikorea wasichana zaidi ya wasichana wa makabila mengine. Wengi mashirika yasiyo ya kikorea Asia, Magharibi guys kazi sana kulipwa ajira katika Korea ya Kusini, lakini wao don t tarehe kikorea wasichana au kuweka maisha yao ya baadaye rafiki wa kike au wake lazima Wakorea. Hata Wote kikorea guys wenyewe don t muhimu unataka kikorea rafiki wa kike. Mimi mara kwa mara kuona handsome, vizuri-off kikorea kiume alimfufua katika Korea ya Kusini dating pretty Kichina kike mpiga picha. Mimi pia kama wengine Waasia kama vile Kijapani. Siwezi kuelewa swali kwa sababu mimi don t kushiriki maoni yako au kuwa kuja hela yoyote»guys»kwamba wanataka kikorea mpenzi. Ni hyperbole? Mimi si kupata wanawake kikorea lazima kuvutia, hasa juu ya ukabila peke yake. Mimi kama jambo la kweli upendo asili nyekundu wakuu na mimi nina ya Mexican urithi, mimi nina hata kusafiri kutoka MAREKANI na katika Breda Uholanzi kwa sababu zao s tamasha. Mimi nina si kwenda kufuata hatua hiyo hakuwa na kuanza kuuliza kwa nini kila mtu anapenda gingers na kwa nini kuna tatizo katika kupata moja sababu yangu ya kimapenzi upendeleo. Kusaidia watu wengine kujibu swali lako ningependa kuuliza: Je, wewe kuangalia kwa ajili ya kikorea mpenzi. Au wewe ni kujaribu kuelewa kwa nini wewe ve kuja hela chache guys kwamba wanataka kikorea mpenzi na wewe unataka kujua nini wale guys ni nia yao. Mimi kuuliza confrontational swali. Jinsi gani wewe kuja na hitimisho hili kwamba kila guy anataka tarehe msichana kikorea? Ingawa mimi ni kusifiwa, si, hii ni zaidi ya generalization. Kama wewe kutuma mimi msingi wa swali hili, mimi wanaweza kushughulikia ni bora. Tu kama FYI. Stereo mfano kikorea mwanamke si vitumike au mpole. Sisi ni inayojulikana na kukulia kuwa na kubwa ya rasilimali za ndani na nguvu. Tunaweza kujisikia na kuangalia kama ingawa sisi inaweza kuwa kubebwa katika mtazamo wa kwanza. Lakini kunyenyekea katika mwanamke alikuwa kamwe yenye thamani ya sifa hata ya Waliochaguliwa Nasaba. Guy kila. Je, una uhakika? Sijawahi kuona au kusikia kwamba kikorea wasichana walikuwa wengi walitaka wasichana katika Asia, hivyo kufanya kauli hii kwa ajili ya dunia nzima ni makosa. Mimi kuishi na kufanya kazi katika Korea kwa karibu miaka, mimi sijawahi tarehe msichana kikorea. Mimi nina kuangalia kwa moja hasa, pia. Mimi si tu huduma. Guys wengi, pia. Nimekuwa katika baadhi ya nchi za Magharibi ambapo kuna kikorea ugenini na ni sawa. Guys wengi si kukimbia katika korea ya wasichana. Guys tu ambao kwa kweli wanataka tarehe tu kikorea wasichana ni kikorea guys na guys ambao wanataka kupata visa kukaa katika Korea ya halakha

About