submit


Nina rafiki ambaye alikwenda kwa ajili ya kubadilishana katika Seoul na yeye tarehe kikorea guy kwa ajili ya wakati. Yeye inaonekana nzuri na ya wote, lakini mara baada ya wao kukutana na marafiki zake, yeye anapata mbali sana na baridi kuelekea yake. I mean, kabisa didn t kukiri yake wakati wote. Udugu au kwa sababu yeye ni aibu kwamba yeye ni si kikorea. (bado. Nina rafiki ambaye alikwenda kwa ajili ya kubadilishana katika Seoul na yeye tarehe kikorea guy kwa wakati. Yeye inaonekana nzuri na ya wote, lakini mara baada ya wao kukutana na marafiki zake, yeye anapata mbali sana na baridi kuelekea yake. I mean, kabisa didn t kukiri yake wakati wote. Udugu au kwa sababu yeye ni aibu kwamba yeye ni si kikorea. (bado Asia ingawa) Plus, mimi kuona katika kikorea dramas na wote, kikorea wanaume huwa na kelele nyingi, na hata kwa wanawake wakati wao kupata hasira na kila kitu. yup, shukrani kwa kila mtu kwa maoni yako. hivyo, jumla ya kujisikia ni kiwango cha ubora kati ya wanaume na wanawake katika jamii kikorea. ilikuwa tu curious kuhusu jinsi ya kweli masuala haya ni imechezwa katika dramas, pamoja na wao, inaweza kuwa zaidi au chini ya chumvi. shukrani tena, mimi nina ndoa ya kikorea mtu, na mimi niliona mengi ya tofauti kati ya kikorea watu kwa ujumla na watu wa Magharibi mimi ilikua up kuzunguka. Mume wangu ni nzuri kwangu, lakini mimi don t kufikiri yeye ni mfano kikorea mtu. Kupanda juu, yeye aliona baba yake bila huruma kumpiga mama yake, takataka nyumba, kulewa na kwenda nje na marafiki zake na kamari na kukutana na wanawake wakati wote, kabla ya yeye hatimaye kutembea nje juu yao. Nadhani kwamba kwa sababu ya hii mume wangu daima resented baba yake na avoids tabia kama yake kwa gharama zote. Nimeona kura ya wanyanyasi katika muda wangu katika Korea miongoni mwa wanandoa wengine, ingawa. Naweza kukuambia kwamba wake s si mwiko katika utamaduni kikorea kama ni ambapo mimi nina kutoka. Kwa mfano, mimi ve kuonekana Korean TV inaonyesha kwamba kushughulikia migogoro ya ndoa. Wakati mume kumpiga mke wake, wao kawaida kuonyesha mke kama kuwa na alistahili kuwa. Katika tamaduni za Magharibi, wake s kwa ujumla walikubaliana kwamba hakuna kitu mke anaweza kusema inahalalisha vurugu dhidi yake, na vyombo vya habari kamwe kuonyesha matusi mume katika mwanga chanya. Bila shaka, kuna kura ya matusi mahusiano katika maeneo mengine ya dunia, lakini nadhani ni zaidi kukubaliwa na umma kwa ujumla hapa. Mume wangu hajawahi hit me, lakini yeye huelekea kupata mengi zaidi hisia wakati wa vita ya zaidi ya watu wa Magharibi, na kwamba s mwingine tofauti I ve niliona. Hata hivyo, yeye pia ni sana upendo mara kwa mara. Nini re kutaja kwa rafiki yako pengine ni kutokana na ukweli kwamba yeye ni si kikorea. Katika utamaduni kikorea, mashirika yasiyo ya kikorea Waasia ni si kuonekana kama sawa na Wakorea, hivyo yeye pengine hana kujisikia kidogo aibu na yake. Katika nyakati za zamani katika Korea, wanaume ni bora katika familia. Wanawake hali ni ya chini sana. Lakini siku hizi vijana Wakorea ni zaidi ya kimapenzi na laini, tofauti na wazee. Wakati mimi nilikuwa katika Korea, rafiki aliniambia kuhusu hili. Wakati wanandoa kuolewa, na msichana familia ina kutoa zawadi na kulipa kwa ajili ya harusi, guy ni kupokea faida zote na zawadi aliyopewa ni kwa mujibu wa orodha ya guy. Kama guy ni saa ya juu cheo katika jamii, kama vile daktari, msichana ingekuwa na kutoa magari, nyumba nk. Tu kama Hindi kike. Katika wakati uliopita, wake s kisheria kwa mtu kwa kumpiga mke wake. Lakini siku hizi sheria imebadilika. Wake s kinyume cha sheria na unyanyasaji wa mwanamke. Anyway, mimi bado kuona baadhi ya Wakorea kurithi utu kutoka kwa wazee. Mara moja wakati mimi nilikuwa katika kuinua wa ski resort, kiume kikorea makofi mke wake kwa bidii mbele ya mimi na wazazi wangu, lakini mke naendelea kimya. Sina uhakika kuhusu kikorea watu kwa ujumla lakini mimi tu tarehe kikorea watu tena kwa sababu wao kuwa kutibiwa mimi hivyo vizuri, wao ni mpole, mkarimu, mpole, na sana kimapenzi kutoka tatu Wakorea kwamba mimi na tarehe ya sasa. Wao si kama white guys na licha ya kuwa laini na wanawake wao ni sana kinga na kiume pamoja na kile tv jamii inaonyesha yao kama. Hi, mpenzi wangu ni kikorea. Mimi nadhani ni kweli inategemea mtu. Yeye chipsi yangu vizuri, kwa kweli, yeye chipsi mimi kama princess. Mimi si kikorea ingawa, mimi nina Filipina. Na mimi kujua mengi ya rafiki zake (Wakorea na Wafilipino). Wao kujua kuhusu mimi. Nadhani si wote Wakorea ni kama kwamba au ni mimi tu na bahati. Kuna kitu mimi don t kama juu yake. Yeye huwafufua sauti yake katika katikati ya hoja. Hata mimi na rafiki zake pia. (wasichana na wavulana) mimi alikuwa anajaribu kumwambia kwa utulivu chini lakini yeye ni kusema yeye ni kama hiyo. Wake s kawaida kwa ajili yake. Mimi alisema yake rude. Mimi najua yeye ni kujaribu mabadiliko hayo, tangu yeye aliishi hapa katika Philippines kwa muda mrefu. Baadhi ya kikorea guys don t kujua jinsi ya kutibu yao wanawake zaidi westernized njia kwa sababu wao dads ni shule ya zamani na pengine kamwe alishuhudia na kujifunza yoyote pimp playa hatua kutoka kwao. Najua mimi t. Tu kwenda na kikorea-American guys. Kama mimi. Mimi kujua jinsi ya kutibu mwanamke. Kurejea kwenye baadhi ya Barry White, kumwaga baadhi ya mvinyo, na kuangalia baadhi ya Desperate Housewives. Nina rafiki ambaye alikwenda kwa ajili ya kubadilishana katika Seoul na yeye tarehe kikorea guy kwa wakati. Yeye inaonekana nzuri na ya wote, lakini mara baada ya wao kukutana na marafiki zake, yeye anapata mbali sana na baridi kuelekea yake. I mean, jumla ya. Dada yangu ndoa Kikorea mtu ambaye unyanyasaji yake mara kwa mara. Wakati familia kupata pamoja kwa ajili ya likizo, dada yangu s kikorea mume maneno unyanyasaji dada yangu mbele ya kila mtu. Hivi sasa, hii kikorea mtu s matusi ni mara kwa mara kutokea tukio katika maisha yetu ya likizo ya familia kupata-pamoja. Tumekuwa wote kuchukua ni kana kwamba ni jambo la kawaida sasa. Hakuna mtu anaweza kusema chochote kwa sababu dada yangu anasema yake kikorea mume ni sawa. Yeye hana t kitendo furaha tena, si kama yeye kutumika kabla ya yeye kuolewa. I mean hata kama ni tu mchezo wa kuigiza, una kufikiri kwamba mchezo wa kuigiza ni daima msingi mbali ya utamaduni wa pop na baadhi ya reflection ya hali halisi. inaweza kuwa na kitu cha kufanya na mawazo yao au jinsi wao walikuwa kuletwa hadi katika jamii, wazazi, marafiki, na shule. Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Madhara kwa watoto, vurugu au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa

About